Bixofen 180mg

THÀNH PHẦN:
 Fexofenadin hydroclorid 180 mg
 
CHỈ ĐỊNH:
BIXOFEN là thuốc kháng histamin thế hệ mới ít gây buồn ngủ dùng để điều trị các triệu chứng dị ứng cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi bao gồm:
– Viêm mũi dị ứng theo mùa, hắt hơi, sổ mũi, ngứa vòm họng, ngứa mắt, chảy nước mắt.
– Nổi mề đay, các dị ứng ngoài da khác.
 
LIỀU LƯỢNG VÀ CÁCH DÙNG:
Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Uống mỗi lần 1 viên BIXOFEN 60, 2 lần mỗi ngày hay 1 viên BIXOFEN 180, 1 lần mỗi ngày.
Trường hợp suy thận: dùng loại 60 mg, 1 viên mỗi ngày
 
QUI CÁCH: 
Hộp 1 vỉ x 10 viên
 
NHÀ SX:
BV Pharma, Việt Nam

Giá sản phẩm: Liên hệ(Giá sỉ lẻ rẻ nhất Việt Nam)

Liên hệ mua thuốc tại:

Nhà thuốc Online

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here