Chi tiết công dụng

Thành phần: Mỗi viên: Ketoprofen 50 mg, Diphenhydramine HCl 10 mg, Adiphenine HCl 25 mg Chỉ định: Điều trị triệu chứng các cơn đau trong : Viêm khớp dạng thấp. Viêm cột sống dính khớp, bệnh cơ xương cấp và chấn thương trong thể thao. Thống kinh, đau sau phẫu thuật. Gút cấp Liều dùng:  Người lớn uống 1 viên x 3 lần/ngày. Có thể dùng 2 viên x 3 lần/ngày nếu đau nhiều nhưng không nên kéo dài Cách dùng: Nên dùng cùng với thức ăn Chống chỉ định: Mẫn cảm với bất cứ thành phần nào của thuốc Loét dạ dày-tá tràng tiến triển. Phụ nữ có thai và cho con bú. Trẻ em  < 15 tuổi Thận trọng: Hen, suyễn, tiền sử đau dạ dày. Người già. Sử dụng thuốc kháng đông. lái xe và vận hành máy móc Phản ứng phụ: Đau dạ dày, buồn nôn, nôn, đau đầu, chóng mặt, buồn ngủ, khô miệng, táo bón Tương tác thuốc: (khi sử dụng chung với những thuốc sau đây, sẽ gây ảnh hưởng tác dụng của thuốc) NSAID, thuốc kháng đông uống, lợi tiểu giữ kali, ACEI, ức chế thụ thể angiotensin II, cyclosporin, tacroliums, trimethoprim. Kiêng rượu trong thời gian dùng thuốc Trình bày và đóng gói: Viên nang: 3 vỉ x 10 viên; 10 vỉ x 10 viên

Giá sản phẩm: Liên hệ(Giá sỉ lẻ rẻ nhất Việt Nam)

Liên hệ mua thuốc tại:

Nhà thuốc Online

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here